Takaddun shaidar abin hawa na Rasha

Dokokin Fasaha na Kungiyar Kwastam akan Tsaron Motoci

Don kare rayuwar ɗan adam da lafiya, amincin dukiyoyi, kare muhalli da hana ɓarna masu amfani, wannan ƙa'idar fasaha ta fayyace buƙatun aminci na motocin da aka rarraba zuwa ko amfani da su a cikin ƙasashen ƙungiyar kwastan.Wannan ƙa'idar fasaha ta dace da buƙatun da Hukumar Tattalin Arziƙi ta Majalisar Dinkin Duniya ta amince da ita bisa ka'idodin Yarjejeniyar Geneva na 20 Maris 1958. Doka: ТР ТС 018/2011 Motocin M, N da O da ake amfani da su akan manyan tituna;- Chassis abin hawa;- Abubuwan abubuwan hawa suna shafar amincin abin hawa

Samfurin takardar shaidar da TP TC 018 Directive ya bayar

- Don abubuwan hawa: Takaddar Yarda da Nau'in Mota (ОТТС) - Don chassis: Takaddun Yarda da Nau'in Chassis (ОТШ) - Don motocin guda ɗaya: Takaddun Tsaron Tsarin Motoci - Don abubuwan abin hawa: CU-TR Takaddun Shaida ko Sanarwa na CU-TR

Lokacin ingancin satifiket

Nau'in takardar shaidar amincewa: ba fiye da shekaru 3 (takardar tsari guda ɗaya tana aiki) Takaddun shaida na CU-TR: ba fiye da shekaru 4 (takaddun shaida guda ɗaya yana aiki, amma bai fi shekara 1 ba)

Tsarin takaddun shaida

1) Gabatar da takardar neman aiki;
2) Ƙungiyar takaddun shaida ta karɓi aikace-aikacen;
3) Gwajin samfurin;
4) Binciken matsayi na samar da masana'anta na masana'anta;
5) Ƙungiyar takaddun shaida ta ba da takardar shaidar CU-TR da kuma CU-TR sanarwar dacewa don abubuwan abin hawa;
6) Ƙungiyar takaddun shaida tana shirya rahoto game da yiwuwar sarrafa nau'in takardar shaidar amincewa;
7) Bayar da nau'in takardar shaidar amincewa;
8) Gudanar da binciken sa ido.

Nemi Rahoton Samfura

Bar aikace-aikacen ku don karɓar rahoto.